பதிவு (மட்டும்) நீக்கப்படுகிறது.. எச்சரிக்கை தொடர்கிறது!

என்கடந்த பதிவான பெண்பதிவர்களுக்கு ஓர் எச்சரிக்கை பதிவு நீக்கப்படுகிறது.

வலை உலகில் நான் மதிக்கும் பதிவர்களின் ஒருவரான திரு. ஜ்யோவ்ராம் சுந்தர் ஒரு பதிவு போட்டிருந்தார். அவர் பதிவின் மூலமாக அவரைப்போன்றே சிலருக்கும் சங்கடங்கள் ஏற்பட்டிருக்கும் என அறிய முடிகிறது. (அவரும் கூட தொலைபேசியில் பேசி இருக்கலாம்) யாரையும் சங்கடப்படுத்தவோ, தேவையற்ற பீதியைக் கிளப்பவோ எழுதப்பட்ட பதிவு அல்ல அது. ஓர் எச்சரிக்கை மணி அடிக்க விரும்பினேன் அவ்வள்வே!.

”மற்ற பெண் பதிவர்கள் தங்கள் புகைப்படம்,  குடும்ப விஷயங்கள், தொலைபேசி எண் போன்ற தகவல்களை சக ஆண் பதிவர்களிடம் பகிர்ந்து கொள்ளும் முன் ஒரு முறைக்கு இரு முறை நன்றாக யோசித்துக் கொள்ளுங்கள் – அது நானாகவே இருந்தாலும் சரி” என்ற என்னுடைய கருத்தில் மாற்றம் இல்லை.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்பதிவர் காவல்துறையை அணுகுவதற்கான வழி முறைகளை சொல்லிக்கொடுத்தாகி விட்டது. இனி அவர் காவல்துறையின் மூலம் நடவடிக்கை எடுப்பார் என்று நம்புகிறேன்.

———

பிற்குறிப்பு:- அந்த எச்சரிக்கைப்பதிவில் அந்த ஆண்பதிவர், அல்லது பெண்பதிவர் சென்னையில் இருப்பவர் என்று எங்கும் குறிப்பிடப்படவில்லை. சென்னையில் நடந்த சந்திப்புக்கும் வந்துள்ளார் என்றே அவர் எழுதுயிருக்கிறார் என்பதையும் இங்கு நினைவு படுத்துகிறேன்.

This entry was posted in எதிர் வினை and tagged , , . Bookmark the permalink.

10 Responses to பதிவு (மட்டும்) நீக்கப்படுகிறது.. எச்சரிக்கை தொடர்கிறது!

Comments are closed.